อีนี้โกงมันโกงค่ะ ใครพอจะรู้จักผู้หนังหนาด้านคนนี้บาง อย่าไปเชื่อมันนะคะ...

การสนทนาใน 'Mobile Phone and Accessories Market' เริ่มโดย Nan Naruemon Satisoong, 13 มกราคม 2018

อีนี้โกงมันโกงค่ะ ใครพอจะรู้จักผู้หนังหนาด้านคนนี้บาง อย่าไปเชื่อมันนะคะ เราออกมาเตือนคนในกลุ่มคะ ดูหนังหน้ามันไว้ให้ดีนะ เอาเบอร์ใครไม่รู้ลงในข้อมูลในเฟสตัวเอง ระวังด้วยคะฝากอีนี้อีขี้โกง!!!!

#ระวังด้วยคะ

1. ไม่ผ่านแอดก็แบบนี้แหละ เรื่องปกติ

2. DArin Mueadkaew

DArin Mueadkaew Guest

0
    0
    0
    คนโกงได้ขายดีดี

3. Yongyut Tanton

Yongyut Tanton Guest

0
    0
    0
    ผมเห็นคุนโฟส์หาซื้อมือถือ คิดในใจ เจอโจรแน่ๆๆ

4. Duk Duk Toa

Duk Duk Toa Guest

0
    0
    0
    ใครมาทำร้ายจิตใจ คนน่ารักได้ลงคอ อย่างนี้ต้องตามไปตบ 555

5. ผ่านแอดดีกว่าครับ เพิ่มอีก100เดียวซื้อความสบายใจ บ้างที่คนขายไม่โกงแต่ส่งช้าเราก็จะเริ่มเครียดล่ะ แต่ถ้าผ่านแอดจะช้าเร็วเราไม่ต้องเครียดเลย

6. ดุชือบัชชี กับบัตรประชาชน ตรงกันมั้ย ภาพก้อเเตกของโจรดุง่ายๆเเค่นี้
    คุนดุไม่ออกหรอ!

7. สนใจมือถือ สอบถามได้ครับ ราคาพิเศษ เช็คเฟสเช็คโปรไฟล์ก่อนได้ครับ

#ฝากกดไลค์เพจด้วยนะครับ

https://m.facebook.com/1PRDXPHONE/

8. Panya Pajaro

Panya Pajaro Guest

0
    0
    0
    คนซื้อบอกเองเลยครับ

9. เห็นเรื่องแบบนี้และท้อใจ
    ผ่านแอดแน่นอนสุด

10. สังคมสมัยนี้อยู่ยากมากขึ้นทุกวันแล้ว

11. คนขายขริงไม่มีที่ยืนเลย

12. นี่ไงทุกคนก็บอกยุให้ผ่านแอดไม่ได้อยากซ้ำเติมนะ แต่สมัยนี้ไว้ใจใครไม่ได้อะ

13. Niku'u Faison'n

Niku'u Faison'n Guest

0
    0
    0
  14. NamPhueng

NamPhueng Guest

0
    0
    0
    ทำไมคนโกงขายดีจัง ทีเราส่งจริงผ่านเเอดกะได้ทักมาสอบถามเเต่ใม่มีใครกล้าซื้อเลย

15. อย่ามาโพสเหอะ ไม่ผ่านแอดเอง คนขายไมาผ่านแอดเตรียมใจไว้เลยจ้า

16. จริงคะเราส่งไห้ก่อนอีกด้วยแต่กับถูกโกงอีกตะหาก555

17. ของผมปิดการขายไปแล้ว

18. ถือบัตรมันเดินขึ้นสถานีตำรวจแล้วบอกออกหมายเรียกให้ภายใน15วันถ้าอีที่มันโกงไม่มาตำรวจจะออกหมายจับขอหาเฉาโกง
    แต่หลักฐานต้องเครงขัดมากขอมูลต้องแท้นะไปตอนนี้ดีที่สุด

19. Koonnoo F Deewa

Koonnoo F Deewa Guest

0
    0
    0
    คนขายจริงขายโครตยากเลยค่ะ

20. เราก้อคุยกะมัน

21. ฝากใว้อีกตัวนึง พอดีไปสอบถามว่าจะซื้อ ก้ไม่ยอมขายไม่ยอมบอกที่ยุ่ร้านให้เรา

22. จะไปโทษคนที่เขาขายไม่ได้หรอกนะครับ อยู่ที่คนซื้อด้วย ราคา 2500 บาท Oppo A57 มีด้วยหรือ ถูกเกินกว่าจะบรรยาย อย่าแค่ราคาถูกเลยเกิด ความโลภ ที่อยากจะได้ ทำใจครับ

23. ชื่อบัญชีกับบัตรก็คนละคน น่าจะเอะใจแต่เเรก เสียใจด้วยนะคะ

24. ใช่เราส่งจิง ไม่น้ำลาย ขายยาก #เพราะคนโกงเราเรยขายยาก

25. Nithikorn Jaisil

Nithikorn Jaisil Guest

0
    0
    0
    น่าจะมีกฎหมายกับพวกช่อโกงหนักๆหน่อยเนาะ ละเเบบตามให้เป็นเรื่องเป็นราวจะหลักร้อยหลักพันอยากให้ได้คืนมา เพราะเรารู้สึกกฎมันไม่เข้มงวดยังไงไม่รู้ ไปแจ้งความก็เสียค่าอะๆรเยอะเเยะ สมัยนี้โจรเลยเยอะ เราก้อโดนโกงไป 900. ตอนนั้นคือโง่เองเพราะคิดว่าน่าจะไว้ใจได้ ไม่ไตร่ตรองก่อนเอง

แบ่งปันหน้านี้