จะโดนโกงไหมค้ะ. หาเฟสก้อไม่เจอ.

การสนทนาใน 'Mobile Phone and Accessories Market' เริ่มโดย ตัวเร็ก'กก เยส'สเฟี้ยวว, 13 มกราคม 2018

จะโดนโกงไหมค้ะ. หาเฟสก้อไม่เจอ.

1. เรียบร้อยค่าบ

2. ทำไมถึงทำกันแบบนี้.

3. ต้องผ่านถึงจะไม่โน

4. Panya Pajaro

Panya Pajaro Guest

0
    0
    0
  5. คนจริงขายไม่ออก โจรกระจอกขายออกดี๊ดีย์

6. Avajesus Ay Up

Avajesus Ay Up Guest

0
    0
    0
    โดนโกงแล้วจ้า

7. โดนโกงเหมือนกันคร้า

8. เพรามีแบบนี่ คนซื้อถึงไม่กล้าโอนเงิน บางทีต้องดูโปรไฟล์ดีๆนะคะ ของเราลูกค้าน่ารักทั้งนั้นค่ะ ส่งของให้ทุกคน ยอดโอนเยอะด้วย ไม่คิดจะโกงใครค่ะ ใจเค้าใจเรา

9. แอดมีทำไมไม่ผ่านแอดกันล่ะคะ แอดเตือนกันทุกวันเลยน่าเพจ

10. คนขายจิงไม่มาเร่งให้โอนหรอกค่ะมีแต่โจรเท่านั้นแระ

11. ซื้อผม ไม่โดนโกง 100%

12. Avajesus Ay Up

Avajesus Ay Up Guest

0
    0
    0
    อย่าสนแต่ของถูกจนหน้ามืด

13. Paweena Boonnet

Paweena Boonnet Guest

0
    0
    0
    เราว่าเเล้วมันต้องโกง มันทีกมาสเนอเราอยุ่ เเต่เราบอก ใม่ผ่านเเอดเราใม่เสี่ยงมันเงียบไปเลยคะ ถึงของมันจะถุกเเค่ไหนเราก้อต้องมีสติก่อนจะซื้อน้ะคะ

14. แปลกจังเวลาโดนฌกงถึงมาถามตอนจะโอนทำไมไม่มาถาม555555

15. โง่ไม่ผ่านแอดเองค่า100เดวเอง

16. 2900 ใช้ได้เดือนเดียว เครื่องแท้ ผ่านแอดมินได้ นัดรับเขต นนทบุรี #ทำไมไม่มีคนสนใจ

17. คนโกงขายดี๊ดีนี่ส่งจริงขายถูกมากๆแล้วน่ะถามแล้วถามอีกขอลดให้ลดเงียบ...ผ่านแอดให้ออกคนล่ะครึ่งยังเงียบเลยเฮ้ออออ

18. เราลงขาย เจ2 พราม บอกเลยคนส่วนใหญ่ บอกให้ส่งไปรษณีอย่างเดียวเลย เรานี่บอกผ่านแอดมินนะเดี๊ยวเราออก100 เอง แต่เขากลับบอกผ่านเราอ่ะ #หนูงง

19. ถูกแฟนกระทืบแน่นอนครับ

20. Kitsada Kansopa

Kitsada Kansopa Guest

0
    0
    0
    ทำกันได้ลงน้ออพวกหาแดกแบบนี้

21. Toeyz Phichaya

Toeyz Phichaya Guest

0
    0
    0
    ทำกันได้ลงนอหาเช้ากินค่ำด้วยกันนิ

22. Warawut Jongjit

Warawut Jongjit Guest

0
    0
    0
    ค่าขนมวันเด้กคับ

23. Audi Nan Nan

Audi Nan Nan Guest

0
    0
    0
    มันหาเงินพาลูกเที่ยว555