เคสกับฟิล์ม กว่าจะได้ เหมือนตามล่าหาสมบัติเลยค่ะ #พิกัดเสือป่าพลาซ่าชั้น2

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Penpisood Udomsin, 28 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เคสกับฟิล์ม กว่าจะได้ เหมือนตามล่าหาสมบัติเลยค่ะ #พิกัดเสือป่าพลาซ่าชั้น2

1. Ton Onnut

Ton Onnut Guest

0
    0
    0
    ติดฟิลม์สนิดไหมครับ แล้วเป็นไงบ้างรีวิวด้วยนะครับ

2. Mookan Kittisuk

Mookan Kittisuk Guest

0
    0
    0
    อยากได้มากคับ ที่ั่พัทยาหายากมาก

3. ราคายังไงคะ

4. Wattana Chalong

Wattana Chalong Guest

0
    0
    0
    ราคาเท่าไหร่ครับ

5. กระจกหรือป่าว ทัดปกติไหม

6. ราคาที่ได้มาฟิล์ม 3 อัน 200 ร้อยค่ะ ทัชปกติเลยนะคะ ลื่นดีค่ะ แต่เรื่องกันรอยนิ้วมือไม่ค่อยค่ะ ยังเปนรอยพอสมควร แต่ดีกว่าที่แถมมาจากกล่อง ึเคสสีแดง 120 สีน้ำตาล 150 ใส 80

7. Ton Onnut

Ton Onnut Guest

0
    0
    0
    ขอบด้านข้างสนิดไม๊ครับมีฟองรึเปล่าครับ

8. ติดแล้วมีเม็ดไข่ปลาแบบนี้มั้ยคับ -..-

9. ผิดรูป เอาใหม่

10. Pam Kuakomoldej

Pam Kuakomoldej Guest

0
    0
    0
    อยากทราบพิกัดค่ะ ชื่อร้าน หรือลักษณะหน้าร้านก็ได้ค่ะ คือ ไม่ค่อยมีเวลา แต่อยากจะแว่บไปค่ะ

11. Nutrada Jaikam

Nutrada Jaikam Guest

0
    0
    0
    ตามหาเคสยิ่งก่าล่าสมบัติอยู่ชั้น2ด้านในสุดฝั่งขวานะจ๊ะ

12. Ichi Tam

Ichi Tam Guest

0
    0
    0
    จัดมาเหมือนกันเลยครับ สงสัยพิกัดเดียวกัน 55

13. Pam Kuakomoldej

Pam Kuakomoldej Guest

0
    0
    0
    บอกเป็นข้อมูลนะคะ ชื่อร้าน baseus ค่ะ ถุงสีเหลือง เลยคิดว่าน่าจะร้านเดียวกัน จริงๆร้านอื่นก็มีบ้างแต่มีค่อนข้างน้อยค่ะ น่าจะชื่อว่าร้านคิงคองค่ะ ขออภัยนะคะ เรามีเวลาเดินน้อย เลยไม่ได้ดูทุกร้าน เลยเดินแค่ชั้น 2 อาจมีร้านอื่นที่ดีกว่านะคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้