สอบถามนิดนึงครับฟิลม์กระจกของ P9+ แบบเต็มจอ แบบขอบไม่ลอย ยังไม่มีหรอครับ...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Attaphon Phonrajan, 2 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามนิดนึงครับฟิลม์กระจกของ P9+ แบบเต็มจอ แบบขอบไม่ลอย ยังไม่มีหรอครับ สั่งมาเจอแต่ขอบลอย ใครมีแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

1. ตามด้วยครับ

2. ใช้ขอบกาวไปก่อน

3. Samarn Rak

Samarn Rak Guest

0
    0
    0
    ผมยังเห็นขอบลอยกัยอยุ่นะ80%ที่ใช้ลอยละลิ่วเลยตามขอบมากน้อยตามกันไป

4. Bewz Bewz

Bewz Bewz Guest

0
    0
    0
    AOB Mobile มาบุญครอง

ส่วนใหญ่ผมเจอ มีปัญหาตรง มีจุดๆที่ฟิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้