เป็นไปได้แค่ไหน ว่าที่แตะนิ้วข้างหลังจะมีไฟรั่ว ตะกี้เสียบชาร์ทละจื๊ดๆ ยังแอบไม่เชื่อ...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Moo Maekwankao, 2 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Moo Maekwankao

Moo Maekwankao Guest

0
    0
    0
    เป็นไปได้แค่ไหน ว่าที่แตะนิ้วข้างหลังจะมีไฟรั่ว ตะกี้เสียบชาร์ทละจื๊ดๆ ยังแอบไม่เชื่อ แตะไปอีกทีด้วยความงงๆ อุ่ย ดูดจริงๆนะไม่ได้ล้อเล่น ตอนนี้รีบถอดปลั้กออกเลย เอาไงต่อดี

2. Key Pichaya

Key Pichaya Guest

0
    0
    0
    รู้สึกเหมือนกันครับซื้อมาใช่ไม่ถึงอาทิตย์

3. BaDz AnoVa

BaDz AnoVa Guest

0
    0
    0
    เป็นไปได้นะครับ ที่บ้านได้ติดตั้งสายดินไว้มั้ย

4. Siva Ks

Siva Ks Guest

0
    0
    0
    ลองถอดปลั๊กแล้วสลับฝั่งเสียบดูครับ

5. Siva Ks

Siva Ks Guest

0
    0
    0
    เป็นได้กับทุกอุปกรณ์ไฟฟ้าครับ ถ้าเสียบไม่ตรงขั้ว (ถ้าไม่มีสายดิน)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้