ราคาเคสแท้ที่จีนตกสองพันกว่าบาทนะครับ ใครได้จากจองล็อตแรกถือว่าคุ้มมากครับ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย คุณัช เนส, 28 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ราคาเคสแท้ที่จีนตกสองพันกว่าบาทนะครับ ใครได้จากจองล็อตแรกถือว่าคุ้มมากครับ

1. Panas Geasarueng

Panas Geasarueng Guest

0
    0
    0
  2. แหม๋ อยากได่ไวๆละครับ

3. นี่คือ LG G5 เฮ้อออ ตำแหน่งกล้องง!!

4. จริงครับโคตรคุ้ม เสียดายเลยจองไม่ทัน

5. Panas Geasarueng

Panas Geasarueng Guest

0
    0
    0
    ชอปพาราก้อนเห็นว่าจองแล้วยังได้เคสอยู่นะ ลองสอบถามดูครับ

6. มีใครขายเคสต่อไหมครับ จะจองผ่านค่าย อดเคสแล้ว

7. ดีไซน์ LG แต่คุณภาพล้นจริงๆ ไม่ต้องกลัวบอร์ดดับจอเบิร์น

8. Phonrakul Limz

Phonrakul Limz Guest

0
    0
    0
    ยิ้ม กรุ้มกริ่มมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้