ถามหน่อยครับเห็นว่า mate 9 จะวางขาว วันที่ 8 แล้วพวกเครื่องจะได้วันไหนหรอครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Ezio Auditore Da Firenze, 28 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามหน่อยครับเห็นว่า mate 9 จะวางขาว วันที่ 8 แล้วพวกเครื่องจะได้วันไหนหรอครับ ขอบคุณครับ

1. Buncha Mactive

Buncha Mactive Guest

0
    0
    0
    เดาคือ ได้เลย แต่ไม่มีของแถม

2. ผมหมายถึงว่าพวกคนที่จองไว้ จะได้เครื่องวันไหนหรอ ประมาณนี้อ่ะครับ

3. ที่จองได้วันที่ 8 ในใบจองระบุไว้ครับ พร้อมขายคนทั่วไปวันที่ 9

4. คนจองวันที่8ครับ วางขายตามร้าน วันที่9

5. Buncha Mactive

Buncha Mactive Guest

0
    0
    0
    วันที่8ครับ ยกเว้นสั่งonline เพราะเริ่มส่งของวันที่7 อันนี้ขึ้นระยะทางว่าอยู่ไหนครับ

6. ขอบคุณสำหลับข้อมูลครับผม

7. งานเปิดตัววันที่ 7 คนจองได้เครื่องวันที่ 8 วางขายทั่วไป 9

กำ ผมจองที่สีลมคอมเพล้กซ์ ได้ของวันที่ 9 ยังไงเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้