จองเรียบร้อยแล้ว csc เดอะมอลล์บางกะปิ ได้แว่น VR กลับมานอนเล่นก่อน 1 ชิ้น...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย ยุรนันต์ สังข์ยะลอ, 27 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    จองเรียบร้อยแล้ว csc เดอะมอลล์บางกะปิ ได้แว่น VR กลับมานอนเล่นก่อน 1 ชิ้น ส่วนของแถมที่เหลือได้วันรับเครื่อง ^^ #มอคค่าบราวน์

1. ราคาที่cscเท่าไหร่ครับ

2. ได้เคสมั้ยครับ

3. Sun BK King

Sun BK King Guest

0
    0
    0
    จองที่อื่นของแถมไม่ได้กลับเลยครับ

4. CSC เหมือนกันครับได้แว่นกะขาตั้งกล่อง มาก่อน

5. Apisit Yimpin

Apisit Yimpin Guest

0
    0
    0
    Csc บอกว่าผมจอง มอคคาบราวน์ เครื่องสุดท้ายแล้วครับ

6. Narata Yenza

Narata Yenza Guest

0
    0
    0
    มีใครอยากขายใบจอง Mate9 บ้างไหม (ร้าน CSC ยิ่งดีครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้