ตอนนี้ในไทยมีที่ไหน ซื้อ case Huawei mate 9 ใส ได้ที่ไหนครับ หรือว่าต้องสั่ง ali ครับ...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย จูโน่ ภูมิอ่อน, 29 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้ในไทยมีที่ไหน ซื้อ case Huawei mate 9 ใส ได้ที่ไหนครับ หรือว่าต้องสั่ง ali ครับ เสียค่า ขนส่งไมครับ

1. #แจ้งข่าว กระจก nillkin และเคสแข็ง เข้าพรุ่งนี้แล้วนะครับ ส่วนเคสใส เข้าอาทิตย์หน้า ไปเตรียมสั่งกันไว้ได้เลยนะครับ You must be registered for see links

2. Ali ส่วนใหญ่ส่งฟรีนะคะ

3. แหม๋ รอสั่งเลยครับ

มีมาถึงก่อนเครื่องแล้วครับ สนใจ inbox ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้