สอบถามหน่อยครับ พอดีกำลังจะจองของ true แต่ไม่รู้ของแถมมันหมดรึยัง...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Kim Kittichai Rt, 28 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kim Kittichai Rt

Kim Kittichai Rt Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ พอดีกำลังจะจองของ true แต่ไม่รู้ของแถมมันหมดรึยัง ใครพอทราบมั้ยครับเพราะไม่เห็นแจ้งหน้าเว็ปเลย

2. ทรูนี่จองช่องทางไหนครับ

3. Kim Kittichai Rt

0
    0
    0
  4. You must be registered for see links ในหน้าจอง มันยังมีของแถมอยู่นะครับ

5. Kim Kittichai Rt

0
    0
    0
    จองเรียบร้อย เตรียมปล่อย i6 โลดดดด

6. จองแล้วได้ของแถมอยู่ไหมครับ

7. Kim Kittichai Rt

0
    0
    0
    ไม่แน่ใจครับ แต่เค้าหมดเขตวันพรุ่งนี้ ไม่รู้เหมือนกันว่าของแถมหมดมั้ย เพราะตามเว็ปก็แจ้งแค่ว่าจำนวนจำกัด

8. อันนี้จองแบบได้ส่วนลด 6000 ค่าเครื่องด้วยเปล่าครับหรือว่าเครื่องเปล่า ราคาปกติ

9. Kim Kittichai Rt

0
    0
    0
    ส่วนลดครับ

10. เหลือ 179000 + Leica Case + SD Card หรอครับ?

11. Kim Kittichai Rt

0
    0
    0
    + power bank pokemon แท้อีก1 ครับ

12. ขอบคุณมากครับ ย้ายค่ายได้ไหมครับเนี่ย กำลังหาไม่เจอ

13. Kim Kittichai Rt

0
    0
    0
    ต้องเปิดเบอร์ใหม่เท่านั้นครับ เพราะเราต้องซื้อพ่วงซิมเลย เลือกเป็นเบอร์สวยได้ด้วย

14. มีเบอร์ในมือหลายเบอร์มากแล้วครับไม่อยากเปิดเพิ่มแล้ว T_T เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมลองโทรไปถามดีกว่าครับ ขอบคุณมากนะครับ :)

15. Kim Kittichai Rt

0
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้