สรุป ตอนนี้จองแบบติดโปรค่ายมือถือ True AIS DTAC ของแถม Case Leica กับ SD card...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Nattapon Peravanichkul, 29 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สรุป ตอนนี้จองแบบติดโปรค่ายมือถือ True AIS DTAC ของแถม Case Leica กับ SD card เต็มหมดแล้วใช่ไหมครับ

1. เครือข่ายเต็มหมดแล้วครับ ส่วนราคาเต็ม shop huawei หรือ TG fone ยังได้อยุ่ครับ

เหมือนจะเหลือแค่ true ที่จองผ่าน wemall นะครับแต่ต้องเปิดเบอร์ใหม่ สงสัยรอรอบปกติดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้