เค้าจะส่งมอบเครื่องให้วันที่ 8 ธค.ใช่มั้ยครับ ปล.ไม่รู้ว่าต่างจังหวัดวันเดียวกันมั้ย

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Tharinrat Piyasirisorost, 30 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เค้าจะส่งมอบเครื่องให้วันที่ 8 ธค.ใช่มั้ยครับ ปล.ไม่รู้ว่าต่างจังหวัดวันเดียวกันมั้ย

1. ตามที่จองเขาแจ้งให้รับวันที่ 8 ครับ

2. ผมคิดว่าเครื่องตอนนี้คงกระจายไปอยู่ตามแต่ละจังหวัดแล้วครับ

3. เพียงแต่รอมอบ หลังวัน เปิดตัวน่าจะเป็นอย่างนี้นะครับ

4. วันที่ 8 ไม่ว่าง ผมคงไปเอาวันที่ 10 เลยครับ T^T

วันเดียวกันครับ วันที่ 5 คงได้ทุกร้านแล้วครับ แต่รองานเปิดตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้