#แจ้งข่าว กระจก nillkin และเคสแข็ง เข้าพรุ่งนี้แล้วนะครับ ส่วนเคสใส เข้าอาทิตย์หน้า...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Narongchai Ieamarrom, 29 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    #แจ้งข่าว กระจก nillkin และเคสแข็ง เข้าพรุ่งนี้แล้วนะครับ ส่วนเคสใส เข้าอาทิตย์หน้า ไปเตรียมสั่งกันไว้ได้เลยนะครับ

1. กระจกจะแปะได้เต็มจอมั้ยอ่า มาแบบครึ่งๆกลางเหมือน p9 ไม่เอาน่ะ -0-

2. mate ตัวกระจกไม่โค้งนะครับ ติดดีมาตั้งแต่ 8 ล่ะ ได้เต็มจอไม่ลอยครับ

3. ยังไงก็อยากเห็นภาพ Temper Mate 9 ครับ ว่ามันจะเต็มเนียนฝุดๆ ยังไง รอเคสใสด้วย

ราคากระจกกับเคสราคาเท่าไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้