ช่วงนี้เงียบๆ นิดนึงนะครับ คิดว่าหลายๆ คนคงกำเงินรอกันแล้ว อดใจรอกันอีกนิดนะครับ...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย คุณัช เนส, 1 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วงนี้เงียบๆ นิดนึงนะครับ คิดว่าหลายๆ คนคงกำเงินรอกันแล้ว อดใจรอกันอีกนิดนะครับ แล้วแอดมินจะอัพเดทเรื่องฟิล์ม เคส อุปรณ์เสริม อะไรให้เต็มที่เลยครับ

1. ถามนิดนึงครับ ในกล่องนี่นอกจากเคสแล้วเค้ามีฟิล์มแถมให้มั้ยครับ? ตอนไปรับเครื่ิองจะได้เตรียมไปด้วย ขอบคุณครับ

2. ช่ายครับแล้วแอดมินสั่งสี ไรไปหรอครับ >p>

3. ช่ายเลยค่ะ. ตอนนี้นับวันรอเลยค่ะ

4. เครื่องสวยมากครับ หน้าจอ 5.9 ขนาด่มือผมเล็กจับกระชับมือมาก ครับ oop!!

5. นับถอยหลังอีก 7วัน โอ้ยอยากได้ใจจะขาดแล้วววววววว

6. ได้เลยครับแอดมินแต่ผมอยากได้กันลอยด้านหลังไปถึงตัวกล้อง

7. Sun BK King

Sun BK King Guest

0
    0
    0
    เลนส์กล้องเค้ามีฟิล์มให้ด้วยไหมครับ แล้วข้างนอกมีขายไหมครับ

8. แอดมินครับ mate9 pro มาแน่ใช่ป่ะคับ ผมได้ อดใจไม่ซื้อวันที่ 9 รอ 21 เลยทีเดียว

9. Aor Nantiya

Aor Nantiya Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณค่า รอนะคะ

10. Omega Aek

Omega Aek Guest

0
    0
    0
    เคสที่แถมมาให้หน้าตาเป็นไงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้