อยากรู้ว่า mate9 เวลาถ่ายกล้องหน้ามีท่าทางที่ให้ถ่ายอัตโนมัติไหมครับ...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Tail'Anucha Chumphu, 1 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากรู้ว่า mate9 เวลาถ่ายกล้องหน้ามีท่าทางที่ให้ถ่ายอัตโนมัติไหมครับ แบบว่าโบกมือเหมือน SS อะครับ แล้วอีกอย่างคือ กล้องต่างจาก p9 มากไหมครับใครเคยจับแล้วบอกด้วยครับขอบคุณครับ

1. ใช้นิ้วกดหลังกล้องครับ ไม่ต้องโบกมือ

2. คืออยากจะใช้กับขาตั้งกล้องละก็ถ่ายประมาณนี้อะครับ

รีโมทบลูทูธ ตามร้านมือถืออันละร้อยกว่าบาทครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้