บริการหลังการขายมันดีหรือยังครับ ไม่ได้ใช้มานาน ว่าจะไปสอย mate9 ซะหน่อย ออ อีกอย่าง...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Prasann Witthayaprasartt, 2 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    บริการหลังการขายมันดีหรือยังครับ ไม่ได้ใช้มานาน ว่าจะไปสอย mate9 ซะหน่อย ออ อีกอย่าง กล้องมันถ่ายกลางคืนจะดีกว่า note 4 ไหมหว่า ตอนนี้ใช้อยู่

1. ผมก็มาจากโน๊ต 4 ใช้เมท 8 ติดใจ จนต้องถอย p9+ มาอีกตัว ตอนนี้รอเมท 9 เค้านัดรับเครื่อง 8/12/59 ถ้าตามสเป็ก เมท 9 น่าจะถ่ายกลางคืนได้ดีกว่า แต่ที่ผมใช้ huawei เพราะเลือกที่ระบบการทำงานโดยรวม และเรื่องแบตฯ ส่วนเรื่องกล้อง ก็ถือว่าทำได้ดีมากๆ แล้วครับ เรื่องศูนย์บริการยังไม่มีโอกาสได้ทดลองใช้บริการครับ

2. ขอให้มีความสุขกับมือถือที่เราเลือกและตัดสินใจแล้วว่าใช่ครับผม

3. เครื่องผมไม่เคยเข้าศูนย์ แต่ไม่เคยหยุดศึกษา ถึงเงื่อนไข้การรับประกันครับ ศูนย์ใดใกล้บ้าน ก็เข้าไปขอเบอร์ศูนย์ไว้ครับ กรณีจอแตกควรโทรเช็คก่อนนำเครื่องไป หากอะไหล่ไม่มีเปลี่ยนหรือไม่พร้อมเปลี่ยนจะได้ไม่เสียเวลาครับ.

4. กำลังจะไป mate 9 จาก note 4 เช่นกันครับ

5. อีกอย่างครับ huawei มีโหมดส่วนตัว ไหมครับ เหมือน samsung อะไรประมาณนั้น ซ่อนรูป หรือ วิดีโอ อะไรแบบนั้น กะลังเลละ จะเอา Mate 9 Pro แทน MAte 9 ดีไหมหว่า Mate 9 Pro ขอบมันจะโค้งเหมือน S7E ไหมครับนี่ เป็นสิ่งที่ไม่ค่อยชอบเลย

6. กำลังจะไปจาก note4 ด้วยอีกคนครับ ตกประตูหนีบจอดับ จองโปรค่ายพร้อมของแถมไม่ทัน รอโปรหลังเปิดตัวครับ

7. Gunn Wong

Gunn Wong Guest

0
    0
    0
    บริการน่าจะดีนะครับ เห็นว่าซ่อมไม่เสร็จใน2ชม ได้เครื่องใหม่มั่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้