สอบถามครับ ฟังชั่นกล้องโหมด Pro เเถบซ้ายสุดก่อน ISO มันคืออะไรครับ...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Saharath Kaewjaichuen, 1 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ ฟังชั่นกล้องโหมด Pro เเถบซ้ายสุดก่อน ISO มันคืออะไรครับ พอดีเพิ่งหัดเล่นกล้อง รบกวนด้วยนะครับ ^^

1. BaDz AnoVa

BaDz AnoVa Guest

0
    0
    0
    วัดแสงครับ

2. Andy Rachata

Andy Rachata Guest

0
    0
    0
    ระบบวัดแสงครับ จากซ้าย-ขวา เฉลี่ยทั้งภาพ / เฉลี่ยหนักกลาง / เฉพาะจุด

3. ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ

4. ซ้ายสุดก่อน iso อันนี้ป่าว? สปีดชัตเตอร์ครับ วงรูปมาด้วยก็ดีครับ ผม งง 555

5. At Truths

At Truths Guest

0
    0
    0
    อันที่เหลือๆ นี้คืออะไร สามารถหาข้อมูลได้จากไหนมั่งครับ ว่าจะไปลองโหมดโปรมั่งแล้ว auto มานานแล้ว

6. Por Dongnoi

Por Dongnoi Guest

0
    0
    0
    Huawei P9 - โหมดโปรใช้ยังไง Pro camera mode explain: You must be registered for see links

7. Por Dongnoi

0
    0
    0
    ลองดูตามนี้ดู ผมยังไม่ได้ลองเลยอิอิ

8. Por Dongnoi

0
    0
    0
    ข้อมูลเยอะครับ กลุ่มไลน์หรือนี้ในนี้กูมี

9. At Truths

At Truths Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับผมม

10. ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว Huawei นะเพื่อนนน ^^

โหมดโปรนี เวลาถ่ายมันจะปรับแสงให้ drop ลงใช่ไหมค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้