กำลังซื้อ Huawei P9+ อยากทราบว่ามีสีอะไรบ้าง ใครพอมีรูปของจริง ๆ ถ่ายให้เห็นไหมค่ะ...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย VI EW, 1 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VI EW

VI EW Guest

0
    0
    0
    กำลังซื้อ Huawei P9+ อยากทราบว่ามีสีอะไรบ้าง ใครพอมีรูปของจริง ๆ ถ่ายให้เห็นไหมค่ะ ลังเลอยู่

2. แนะนำให้ ไปลอง จับของจริงดีกว่าครับ ผมก่อนซื้อก็ ดูในรูปอยากได้สีทองมาก. สวย แต่พอไป จับของจริง สีเทา สวยกว่าในรูปเยอะเลย

3. รูปนี้สีน่าจะใกล้เคียงสุดและ เราก็ลังเลเหมือนกันตอนแรก

4. เซ็งตรงไม่มีสีดำล้วนนี่แหละครับ มีแต่หน้าดำ หลังเทา

5. Harry Pattar

Harry Pattar Guest

0
    0
    0
    ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ ค่ะตอนนี้ เพื่อนๆ อยากจัดบ้าง ค่ะ

6. ทอง กับ ดำครับตอนนี้

7. สวยคนละแบบ สวยหรู ดูมีราคาสีทอง สีดำจะเป็นแบบ เท่ๆ มีสไตล์ ผมชอบสีดำครับ เพราะใช้สีทองหลายเครื่องละ เท่ได้ใจสีดำ

8. RedEye Kwan

RedEye Kwan Guest

0
    0
    0
    ผมไปดูสีดำแต่ผมชอบทองมากกว่า ทองมันอร่ามดูไฮโซดี เลยได้สีทองมา

9. ของเราสีเทา

10. Akaraphan Junjam

Akaraphan Junjam Guest

0
    0
    0
    ผู้ชายต้องดำเกร หญิงอะไรก็ได้แดงก็ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้