สอบถามครับ พอดีผมจะซื้อP9 อะไรเป็นจุดเสี่ยงบ้างครับ ผมต้องเช็คอะไรบ้างครับ...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Satapanick Maneesu, 1 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ พอดีผมจะซื้อP9 อะไรเป็นจุดเสี่ยงบ้างครับ ผมต้องเช็คอะไรบ้างครับ ต้องกดรหัสอะไรบ้างในการเช็คเครื่อง อย่างHTC กด*#*#3424#*#*

1. Punny Pinchok

Punny Pinchok Guest

0
    0
    0
  2. ขอบคุณครับ แล้วต้องเช็คอะไรเป็นพิเศษไหมครับ เช้นแสงลอด จอเบิร์น กล้องเขียว

3. Mojavej Mac

Mojavej Mac Guest

0
    0
    0
    เช็คชิปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้