ขอสอบถามว่าp9จำเป็นต้องมีที่ล้างข้อมูลให้มันไวขึ้นใหมค่ะ ไอ้ตัวรูปไม้กวาดนะค่ะ...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Dara Fanjponpai, 2 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dara Fanjponpai

Dara Fanjponpai Guest

0
    0
    0
    ขอสอบถามว่าp9จำเป็นต้องมีที่ล้างข้อมูลให้มันไวขึ้นใหมค่ะ ไอ้ตัวรูปไม้กวาดนะค่ะ พอดีหนูพึ่งซื้อมานะค่ะ

2. กดสี่เหลี่ยมข้างล่างแล้วกดถังขยะ clear ram ก็เร็วแล้วครับ

3. Napadol Montree

Napadol Montree Guest

0
    0
    0
    ลบทิ้งเลยครับ เค้าแถมมาให้ มันไม่จำเป็นครับ

4. Napadol Montree

Napadol Montree Guest

0
    0
    0
    ใช้แค่แอพ การจัดการโทรศัพย์ ที่มีในเครื่องตัวนี้เอาอยู่ครับ

5. Dara Fanjponpai

0
    0
    0
    มันชื่ออะไรค่ะ

6. Dara Fanjponpai

0
    0
    0
    ในเครื่องหนูตอนนี้ก็ มีแต่เฟส ลาย แค่นี้ค่ะ

7. Arm Supatarachai

Arm Supatarachai Guest

0
    0
    0
  8. อ๋อ เห็นละ ชื่อ app "phone manager" ค่ะ

ไอ้รูปไม้กวาด ขอแนะนำว่่าให้ลบทิ้งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้