ใช้ P9 สีอะไรกันบ้างคะ รบกวนขอรูปค่ะ กำลังตัดสินใจจะสอยมาครอบครอง แต่เลือกสีไม่ถูกค่ะ...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Panicha Mahakhongkha, 30 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใช้ P9 สีอะไรกันบ้างคะ รบกวนขอรูปค่ะ กำลังตัดสินใจจะสอยมาครอบครอง แต่เลือกสีไม่ถูกค่ะ ไปถาม ais มีแต่สีฟ้าค่ะ ☺☺ ขอบคุณค่ะ

1. สีน้ำเงินครับ

2. Birth Watapon

Birth Watapon Guest

0
    0
    0
  3. Warawut Chio-on

Warawut Chio-on Guest

0
    0
    0
    เทาดุมากครับ ไม่เห็นขอบหน้าจอด้วยมันเนีบนไปกับสีดำ แต่เห็นสีชมพูของจริงสวยมากกกกก

4. Ponlawat Intalor

Ponlawat Intalor Guest

0
    0
    0
  5. Morn Amorn

Morn Amorn Guest

0
    0
    0
  6. Prach Palm

Prach Palm Guest

0
    0
    0
    เอาสีแดงเลยพี่ เด็ดจัด

7. ตกลง. Ais แถมอะไรบ้างครับในเซท

8. แดงครับบ ใส่้เคสใส ฟรุ้งฟริ้ง5555

9. PiiLui Puii

PiiLui Puii Guest

0
    0
    0
    ทองคร่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้