ขอสอบถามค่ะ ใช้ Huawei รุ่น p9 เวลาใช้กล้อง เครื่องจะร้อนมากเลย แบบนี้ปกติหรือเปล่าคะ...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Gib Naphat, 2 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gib Naphat

Gib Naphat Guest

0
    0
    0
    ขอสอบถามค่ะ ใช้ Huawei รุ่น p9 เวลาใช้กล้อง เครื่องจะร้อนมากเลย แบบนี้ปกติหรือเปล่าคะ เพราะเวลาเล่นแอปอื่นเครื่องก็ไม่ร้อนเท่านี้ แอบกลัว55555555 ไม่กล้าใช้กล้องนานๆเกินจำเป็นเลยทั้งถ่ายภาพทั้งถ่ายวิดีโอ รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่า

2. Pontakon Hadee

Pontakon Hadee Guest

0
    0
    0
    ใช้กล้องเปิดต่อเนื่องกันแล้วร้อนผมว่าปกตินะผมก็เป็น รอฟังคนอื่นๆด้วยครับ

3. ปกติครับ ผมถ่าย vdo เป็น ชม. จากร้อนจะค่อยๆอุ่นครับ

4. ผมไม่ร้อนนะครับแต่ไม่เคยเปิดกล้องเพื่อถ่ายรูปนานๆแบบถ่าย วีดีโอ เคยแต่ลืม เปิด app ถ่ายรูปจนจอมันดับไปเอง แต่ไม่ร้อนครับ

5. ร้อนครับ ถ่ายต่อเนื่องนานๆ

6. ร้อนครับ ยิ่งเปิดแฟชถ่ายกลางคืน ยิ่งแฟชนี้ยิ่งร้อนเลย เผลอเอามือไปอังไว้ถึงกับสดุ้งเลย

7. Juke Jindamanee

Juke Jindamanee Guest

0
    0
    0
    มันร้อนเพราะเร่งแสงหน้าจอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้