ขอสอบถามหน่อยค่ะ พอเปิดเครื่องสักพักจอดับไป แต่มีไฟที่หน้าจอค่ะ...

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย Warintorn Suppakitchatorn, 10 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามหน่อยค่ะ พอเปิดเครื่องสักพักจอดับไป แต่มีไฟที่หน้าจอค่ะ คือเวลากดล็อคเครื่องแล้วจะมีไฟแต่ไม่ทีภาพแสดงผลอ่ะค่ะ แช้วต้องแกะแบตออกเพื่อเปิดเครื่องใหม่ เป็นอย่างนี้ควรทำยังไงคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ HTC 620g

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้