ใส่เม็มโมรี่ รุ่นไหนดีครับ อยากเพิ่มสัก 16กิ๊ก เค้าดูเกรดกันยังไงครับ

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย NattaKit Piece OFheaven, 16 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใส่เม็มโมรี่ รุ่นไหนดีครับ อยากเพิ่มสัก 16กิ๊ก เค้าดูเกรดกันยังไงครับ

อ่านเองดีกว่าครับ และถ้าจะซื้อเมมทั้งที มือถือระดับนี้เอาสัก 64 gb. ขึ้นเถอะครับ You must be registered for see links

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้