ใครใช้ s7 edge ไม่ใส่ฟิลม์บ้างครับ หรือรู้สึกมีปัญหากับฟิล์ม ที่ติดยุบ้างครับ...

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย NattaKit Piece OFheaven, 1 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครใช้ s7 edge ไม่ใส่ฟิลม์บ้างครับ หรือรู้สึกมีปัญหากับฟิล์ม ที่ติดยุบ้างครับ ผมติดกระจก ไฮชิล 890บาท กดยาก แถมแตกในกระเป๋าด้วย เห้อๆ หรือเทคโนโลยีกระจกโค้งยังไม่ได้คุณภาพ ตอนนี้

1. Passorn Doungdee

Passorn Doungdee Guest

0
    0
    0
    ติดฟีล์ม TPU เพื่อน ใช้ดี ไม่เด้ง เราใช้มาหลายเดือนแล้ว

2. Buz Prasongsup

Buz Prasongsup Guest

0
    0
    0
    ไม่ได้ติดฟิล์มครับ ก็ แฮปปี้ดีนะ ไม่มีรอยขนแมวด้วย แต่ว่าปุ่มโฮมถลอก 5555

3. ปัญหาเรื่องฟิล์มจะหมดไป ติดต่อพี่ฟูพันชชทิพย์ประตูน้ำเลยครับ เพิ่งไปติดมา ไม่เด้ง ไม่ดัน ล้านเปอร์เซ็น คอนเฟริม ชัวช์ การันตี แน่นอนป๊าปๆ ผมนั่งดูการติดพี่เค้าทุกขั้นตอน ทำให้เห็นถึงความใสใจในรายละเอียดหยิบๆเก็บงานได้ดีเยี่ยม ไม่ได้ค่าโฆษณานะครับแต่ลองติดมาแล้วหลายที่ ไม่มีที่ไหนเหมือนที่นี่ครับ สุดยอดพระเจ้าช่วยกล้วยน้ำหว้าเบย

4. ผมไม่ใส่ฟิล์ม ครับ ใช้งานสบายๆ ไม่ต้องกังวลเลย

5. Aomsin Nimpisal

Aomsin Nimpisal Guest

0
    0
    0
    ของผมก้อไม่ได้ติดฟิมล์ครับ ^_^

6. มีหลายคนแฮะ มีเพื่อนเยอะดีสายเปลือยเหมือนกัน

7. ผมจัดมา 590 ต่อเค้า เหลือ 500ที่พาราได๋

ผมไม่ติดฟิลม์ครับจอใสกิ๊ก ไม่มีรอย อาจมีรอยขนแมวนิดๆหน่อยๆมองไม่เหนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้