กระจก s7 edge มันแตก เปลี่ยนราคาเท่าไหร่ครับ คัยรุ้บอกทีครับ ...thank you...

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย Mate Siam Us US, 23 พฤศจิกายน 2016

1. Mate Siam Us US

Mate Siam Us US Guest

0
    0
    0
    กระจก s7 edge มันแตก เปลี่ยนราคาเท่าไหร่ครับ คัยรุ้บอกทีครับ ...thank you...

2. ของศูนย์แท้ก็ 13k อะครับ ร้านนอกผมไม่รู้

3. ประมาณ 7000 ครับ ( แต่ตอนนี้ต้องรออะไหล่นานมาก 1-2 เดือน ) ของผมก็แตก แต่ยังไม่ได้เอาไปซ่อมเพราะอะไหล่ไม่มี ไม่อยากทิ้งเครื่องไว้นาน

แบบนี้ พอรู้ราคาไหมคะ ซ่อมที่ศูนย์ประมาณเท่าไหร่

แบ่งปันหน้านี้