อยากทราบว่า ปกติ ฟิล์มกระจก S7 Edge มันจะมีกาว ตรงขอบๆ ฟิล์ม เพื่อให้ยึดติดกับ...

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย Prince Zaa, 1 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prince Zaa

Prince Zaa Guest

0
    0
    0
    อยากทราบว่า ปกติ ฟิล์มกระจก S7 Edge มันจะมีกาว ตรงขอบๆ ฟิล์ม เพื่อให้ยึดติดกับ หน้าจอรึเปล่าครับ ซื้อมาไม่กล้าติด เลยทิ้งไปแล้ว

2. Metha Win

Metha Win Guest

0
    0
    0
    มีครับ ติดได้

3. Aomsin Nimpisal

Aomsin Nimpisal Guest

0
    0
    0
  4. มีปกติครับ ถ้าไม่มีติดไม่ได้

5. Prince Zaa

Prince Zaa Guest

0
    0
    0
    ลอกออกไม่ทิ้งคราบกาวใช่ไหมครับ และเวลาติด มันมองไม่เห็นครบกาวใช่ไหมครับ

6. Wichean Srichum

Wichean Srichum Guest

0
    0
    0
    *ลอกออกมีคราบกาวนิดหน่อย เช็ดๆถูๆก็ออกครับ *ติดแล้ว มองไม่เห็นคราบกาวครับ

ติดแล้ว กดยากกว่าเดิมครับ ยังไงมันก็ไม่แนบสนิท เพราะมีแผ่นกาวบางๆกั้นไว้ยุแล้ว ผมไม่ค่อยชอบลอกทิ้งไปนานละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้