รบกวนสอบถามนะคับ อยากทราบมีเคสที่กันกระแทกทั้งตัวเครื่อง และ...

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย Ing Naja, 1 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ing Naja

Ing Naja Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามนะคับ อยากทราบมีเคสที่กันกระแทกทั้งตัวเครื่อง และ กันกระแทกหน้าจอไม่ให้แตกโดยไม่ต้องใส่ฟิล์มกระจกมีไหมคับ ถ้ามีช่วยแนะนำทีคับ รุ่นไหนตัวไหนดีคับ

2. Ball Krissada

Ball Krissada Guest

0
    0
    0
    ไม่มีหรอกครับ ถ้าบางมุมมันก็ไม่แตกหรอก เว้นแต่ตอนตกแล้วเจอหินพอดี แบบนั้นก็ไม่รอด

3. Ing Naja

0
    0
    0
    ขอบคุนคับ

4. Ball Krissada

0
    0
    0
    ลืมไป จริงๆมันมีครับ ของ love mei ที่มีกระจกครอบ แต่น้ำหนักค่อนข้างมากถึงมากที่สุด

5. Ing Naja

0
    0
    0
    พอจะมีเพจหรือลิ้งของร้านที่ขายไหมคับ

6. Ing Naja

0
    0
    0
    ถ้าใส่เคสกันกระแทกแล้วหน้าจอควรใสฟิล์มแบบไหนถึงจะปลอดภัยพอรู้ไหมคับ

7. Ball Krissada

0
    0
    0
    รายละเอียดของเคสเว็บนี้ครับ You must be registered for see links แต่ถ้าจะซื้อลองถามเพจตามรูปดูครับว่ามีไหม ผมเคยใช้สมัย s4 มันหนักมาก ใช้ได้ 2 อาทิตย์ถอดออก เสียดายเงิน แต่มันก็ปกป้องทั้งเครื่องจริงๆ

8. Ball Krissada

0
    0
    0
    เคสพวก uag หรือ supcase หรือ zizo ก็ได้ครับ ส่วนกระจกอย่าไปซื้อเลย เสียเงินเปล่าๆ เพราะห่วยเกือบทุกรุ่น

9. Field Traiaosod

Field Traiaosod Guest

0
    0
    0
    ผมพึ่งสั่งซื้อของzizoไปเองครับของพึ่งมาลงแต่ตอนนี้ใกล้หมดอีกแล้ว You must be registered for see links

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้