#สอบถาม ฟีล์มนี้มีของ s7 ไหม แล้วของ s7 เป็นกระจกหรือtpu ครับ เต็มจอไหม หรืออย่างไร...

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย อกนิตฐ์ วงค์สารภี, 1 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    #สอบถาม ฟีล์มนี้มีของ s7 ไหม แล้วของ s7 เป็นกระจกหรือtpu ครับ เต็มจอไหม หรืออย่างไร แนะนำผมที ขอบคุณครับ #ขออนุญาติยืมรูป #s7

1. Neos Com-Sci

Neos Com-Sci Guest

0
    0
    0
    ยี่ห้อนี่ s7 มีครับ เป็น TPU เต็มจอ

2. Neos Com-Sci

Neos Com-Sci Guest

0
    0
    0
    ที่ไปดูในโลตัส s7 ยี่ห้อนี้มีแต่ tpu คับ

3. ผมมันมีแต่กระจก

4. ว่าจะซื้อ 5 อัน ดันมี 2 อัน เลยคิดว่า เอา 1 อันจ่ายตังก่อน แกัดู ok ละจะเข้ามาอีกอัน 555

5. ทดสอบแกะวัดละครับ ไม่เต็มจอ แหงะ

6. ตอนนี้ ติด ไม่มีกระจกครับ

มีเป็น PET (ฟิลมธรรมดาๆ) ด้วยครับ ผมใช้อยู่ ติตมาหลายเดื่อนล่ะ ใช้ทน ลื่น ยังไม่เด้งเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้