ครั้งกับการทำจอมือถือแตก ใช้มาไม่เคยมีประวัติ s7 ธรรมดา โดนตรงจุดสำคัญ...

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย Sumitra Tenpituk, 2 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sumitra Tenpituk

Sumitra Tenpituk Guest

0
    0
    0
    ครั้งกับการทำจอมือถือแตก ใช้มาไม่เคยมีประวัติ s7 ธรรมดา โดนตรงจุดสำคัญ #มีประกันของกรุงเทพ ศูนย์ไหนบริการดี #มีเครื่องสำรองให้ใช้ด้วยค่ะ

2. Krison Sripripan

Krison Sripripan Guest

0
    0
    0
    ขอนอกเรื่องนิดครับ always on displayที่เปิดอยู่ มันขยับมั้ยครับ หรือแสดงผลที่เดิมตลอด

3. MayJung Thai

MayJung Thai Guest

0
    0
    0
    ตามด้วยเผื่อจอแตก มีประกันเช่นกัน

4. Ing Naja

Ing Naja Guest

0
    0
    0
    ประกันหน้าจอแตกนี้ทำอย่างไร ขอรายละเอียดบ้างคับ

5. Sumitra Tenpituk

Sumitra Tenpituk Guest

0
    0
    0
  6. Littlǝ Nava

Littlǝ Nava Guest

0
    0
    0
    เนี่ยยเคสไว้มุนแบบนี้ ถึงไม่กล้าใส่ แต่ดีที่เจ้าของเครื่องทำประกันไว้ดีเลยค่ะ ค่าทำแพงไหมค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้