สวัสดีเช้าวันใหม่ สาวกไอโฟนทุกท่านครับ .. จุดดำๆที่หน้าจอไม่ใช่ฝุ่นนะครับ มันคือ นก...

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย พม่ายืนงง กลางดงกล้วย, 2 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีเช้าวันใหม่ สาวกไอโฟนทุกท่านครับ .. จุดดำๆที่หน้าจอไม่ใช่ฝุ่นนะครับ มันคือ นก บินผ่านพอดี. ภาพนี้ไม่ได้ต้องปรับใดๆทั้งสิ้น จบหลังมือถือเลย ไม่ต้องเช็ทอะไรให้วุ่นวาย หยิบขึ้นมา เลือกโลเคชั่น กดถ่าย แช๊ะ อัพโหลด ,,, บรึ๊นๆๆ สายใจแช๊มมม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้