จอง7พลัสสีดำด้านมา4อาทิดแล้ว ใครพอมีพิกัดศูนย์ ais ที่มีเครื่องบ้างคับชี้เป้าให้ทีคับ...

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Plathip Pue, 1 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Plathip Pue

Plathip Pue Guest

0
    0
    0
    จอง7พลัสสีดำด้านมา4อาทิดแล้ว ใครพอมีพิกัดศูนย์ ais ที่มีเครื่องบ้างคับชี้เป้าให้ทีคับ สีดำด้าน128gคับ ขอบคุณคับ

2. BaiFern Wiipavee

BaiFern Wiipavee Guest

0
    0
    0
    เค้าจอง7plus ดำด้านที่ทรูอาทิตย์เดียวได้

3. Z'bang-on Zaesim

Z'bang-on Zaesim Guest

0
    0
    0
    เหมือนกันค่ะยังไม่ได้เลย แอบเซ็งๆเหมือนกัน

4. Palmy Thanarak

Palmy Thanarak Guest

0
    0
    0
    ของผมที่ เอไอเอส ซีค่อนบางแค 2 วันที่ผ่านยังมีของอยู่ครับ เพราะผมก็ดำด้านกับทอง

5. Nannie Zii

Nannie Zii Guest

0
    0
    0
    Walk in ไปศูนย์ที่พารากอนมาได้ดำดัาน

6. U-dom Sak

U-dom Sak Guest

0
    0
    0
    ที่ฟิวเจอร์พาร์ครังสิตเลยครับ ของมาแล้ว

7. ถ้าไงลองหาเบอร์ศูนย์ทรูที่ชลก็ได้ครับ มี2ที่ เซ็นทรัลชล กับ ตรงห้างฟอรั่ม โทรไปเช็คเลย มีก็รีบไปเอา

8. Non Srivech

Non Srivech Guest

0
    0
    0
    ผมก็ไปได้ที่ฟิวเจอร์พาร์ค

9. Izy Mana

Izy Mana Guest

0
    0
    0
    ของผมwalk in ศูนย์ดีแทคได้เลย

10. Non Srivech

Non Srivech Guest

0
    0
    0
    อ้อ ที่ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต มีAis shop 2ร้าน ชั้นG และ ชั้น2

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้