แตะปุ่ม โฮม เบาๆ 2 ครั้ง หน้าจอ เลื่อน ลง มา ครึ่งจอ เค้าเอา ไว้ ทำไร หรอคับ..

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Sakol Wongchantra, 1 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    แตะปุ่ม โฮม เบาๆ 2 ครั้ง หน้าจอ เลื่อน ลง มา ครึ่งจอ เค้าเอา ไว้ ทำไร หรอคับ..

1. ใช้เลื่อนลงมา เวลาเรากดไม่ถึงด้านบนครับ

2. เพื่อให้เรากดด้านบนถึงครับ reachability

3. ใช้งานมือเดียวครับ

4. New Military

New Military Guest

0
    0
    0
    หลักๆ มีไว้สำหรับคนเล่นมือเดียวครับ จะได้สะดวกครับ

5. Medison Jom

Medison Jom Guest

0
    0
    0
    โหมดมือเดียวค่ะ

6. ไว้หลบไม่ให้คนเห็นเวลาเข้าเว็บโป๊

7. แล้วแต่เลย ทำอะไรก็ได้ครับ

8. อำนวยความสะดวกให้ นิ้วโป้ง แฮๆ..

9. ขอบคุณ คร๊าบบ

10. Phong Lims

Phong Lims Guest

0
    0
    0
    ไม่เหนเลื่อนเบยคับ กดโฮมสองครั้งเปนมัลติทาสอ่ะ

11. ผมปิดละ ชอบเอานิ้ววนๆ คลึงๆ ตรงนั้นเล่น มันชอบเด้งลงมา ฮ่าๆ

12. ใช้งานมือเดียวไงครับ บางทีก็น่าลำคาน เพราะไม่ได้ใช้ แตะค้าง หรือแตะแล้วเลื่อนลง ก็ลง ตอนนี้ ปิดละครับ 555 มันขัดใจ

13. มันเปิด 2 จอแบบไอแพได้มั้ยคะ อยากได้เครื่องคิดเลขอีกจอ ขายของไม่มันเลย

14. Deaw Fell

Deaw Fell Guest

0
    0
    0
    เอาไว้ใช้งานมือเดียวตอนนิ้วโป้งกดไม่ถึงคับ

15. Arome Thai

Arome Thai Guest

0
    0
    0
    เราใ้ช้เวลากดไม่ถึง แต่นิ้วมันก็ยังไม่ถึงอยุ่ดี ปุ่มกลับน่าจะมีฝั่งขวามือล่างอ่ะ

16. Bee Wara

Bee Wara Guest

0
    0
    0
    เหมาะสำหรับคนนิ้วไม่ถึงปุ่มback

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้