อัพ 10.1.1 มา แบบ Restore and Update ผ่าน iTune รู้สึกกินแบตกว่าเดิม / 7 Plus...

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Wichaiyut Sod-Eiam, 1 ธันวาคม 2016

อัพ 10.1.1 มา แบบ Restore and Update ผ่าน iTune รู้สึกกินแบตกว่าเดิม / 7 Plus ผมเป็นคนเดียวรึป่าว?

1. Jump Pongnut

Jump Pongnut Guest

0
    0
    0
    ไม่ได้ีู้สึกคนเดียวหรอกครับ ผมก็เป้น 55

2. เพิ่งอัปไปเมื่อกี้ ไท่รุ้เปนงัยบ้าง

3. ปกติดีครับ ได้เปิดพวกแอปทำงานเบื้องหลังไว้รึป่าวครับ ค้นหา spotlight ไรงี้

4. เดี๋ยวลองปรับแต่งดูครับ

5. Beery Blubeery

Beery Blubeery Guest

0
    0
    0
    รู้สึกเหมือนกันค่ะ...เมื่อก่อนดู youtube ก็ว่าแบตยังอึดอยู่ แต่นี่นอนแล้วตื่นเช้ามาแบตลดลงเยอะเลย แอบงง งง อยู่

6. Jump Pongnut

Jump Pongnut Guest

0
    0
    0
    ตัวก่อนผมไม่มีอาการนี้เลย ผมว่าios9ดีสุดละ

7. Beery Blubeery

Beery Blubeery Guest

0
    0
    0
    นั่นสิ ตอนแรกที่ใช้ว่าชาร์จแบตนานกว่าจะเต็ม แต่แบตก็อึดดี...แต่หลัง update มานี่มันเปลี่ยนไป๊...

8. BaiFern Wiipavee

BaiFern Wiipavee Guest

0
    0
    0
    ไม่น๊าา ไม่กินเรย

แบ่งปันหน้านี้