สอบถามค่ะ เราปิดฟิล์มกันรอย I7+ jet Blake แต่เหมือนมีหองอากาศด้านหลัง แก้ยังไงได้บ้างคะ

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Ning S Mekkayai, 1 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ning S Mekkayai

Ning S Mekkayai Guest

0
    0
    0
    สอบถามค่ะ เราปิดฟิล์มกันรอย I7+ jet Blake แต่เหมือนมีหองอากาศด้านหลัง แก้ยังไงได้บ้างคะ

2. ผมแกะออกแล้วครับกลัวกล้องไม่ชัด

3. Ning S Mekkayai

0
    0
    0
    ของหนูไม่ได้ติดที่กล้องค่ะ เว้นช่วงกล้อง แล้วคือไม่ติดฟิล์มอะไรเลยหรอคะ

4. NaWee Oummeepet

NaWee Oummeepet Guest

0
    0
    0
    ตรงโลโก้ apple ป่ะคับ

5. DëSinë JpLife

DëSinë JpLife Guest

0
    0
    0
    ของเราเยอะกว่าอีก แต่ไม่ซีเรียสค่า

6. Pundee Nathee

Pundee Nathee Guest

0
    0
    0
    ของเราก้เปนตรงโลโก้ อ่ะ

7. Lion Kung

Lion Kung Guest

0
    0
    0
    เป็นทุกคนครับ

8. อยู่ที่ ฝีมือ คนติดครับ

9. BaiFern Wiipavee

BaiFern Wiipavee Guest

0
    0
    0
    อยากรุว่าทำไมตรงปุ่มโฮม เหมือนมีพลาสติกปิดปุ่มโฮมอยุ ละมีสีขาวๆรอบปุ่มโฮม งงเรย ตอนแรกกะนึกว่ามีพลาสติกปิดปุ่ม ความจริงไม่มีไปแงะๆดู ขี้ฝุ่นอะไรจะเข้ารอบวงขนาดนั้น

10. Ning S Mekkayai

0
    0
    0
    เราติดรอบ2 แล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิมค่ะ แต่รอบนี้ฟองน้อยลงนิดนึง

11. ไม่หายครับ เพราะพื้นมาต่างระดับ

12. ยังไงก็เป็น เป็นทุกสี มากน้อยแตกต่างกัน

13. แก้ไม่ได้หรอกครับส่วนใหญ่ก็เป็นทุกสีแหละแต่จะมากหรือน้อยเท่านั้น ส่วนผมใช้เคสหนังจากศูนย์เค้าเลย ผมว่าดีว่าเคสอื่นละ ราคา 2200 เคสอื่นผมซื้อมาลองใส่เยอะมากหมดเป็นหมื่นละ แต่สุดท้ายสู้เคสหนะงจากศูนย์เขาไม่ได้ครับ

14. Jane Yada

Jane Yada Guest

0
    0
    0
    ลองใช้ฟิล์ม tpu ติดด้านหลังค่ะ จะไม่เปน

15. Aivalai Katesoi

Aivalai Katesoi Guest

0
    0
    0
    เราไม่ติดนะ เนียนๆเลย ใส่เคสใสอย่างเดว ยังไม่มีรอยอะไรคะ

16. Anna Belle

Anna Belle Guest

0
    0
    0
    ของผมฟองเริ่มหายแล้วครับ งงเหมือนกันว่าเกิดจากอะไร

17. Jane Yada

Jane Yada Guest

0
    0
    0
    ใช้ฟิล์ม tpu ค่ะ จะไม่มีรอย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้