สอบถามคะ ซื้อหูฟังไร้สาย sony มาแต่เชื่อต่อกับบลูธูทไม่ได้ ใช้ i7 น้องเล็กคะ

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Patty Patsaya, 2 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Patty Patsaya

Patty Patsaya Guest

0
    0
    0
    สอบถามคะ ซื้อหูฟังไร้สาย sony มาแต่เชื่อต่อกับบลูธูทไม่ได้ ใช้ i7 น้องเล็กคะ

2. กดเชื่อมต่อถูกวิธีป่าวครับ

3. Patty Patsaya

0
    0
    0
    ลองแล้วคะ ถูกทุกอย่าง

4. Patty Patsaya

0
    0
    0
    เดี่ยวจะลองรีเซตเครื่องดูคะ

5. Aivalai Katesoi

Aivalai Katesoi Guest

0
    0
    0
    หันมาใช้พวก jabra, plantronics, marshall, beats พวกนี้แทน ยี่ห้ออื่นก็เคยลองค่ะต่อไม่ได้เหมือนกัน หรือเราเซตไม่เป็นก็ไม่รู้แต่ว่ายี่ห้อที่บอกไม่เคยมีปัญหานะ

6. Max Xocleus

Max Xocleus Guest

0
    0
    0
    กดเปิดหูฟังค้างจนมีเสียง แล้วกดค้างต่อไปเรื่อยๆอย่าพึ่งปล่อย

7. Pon Maru

Pon Maru Guest

0
    0
    0
    ซื้อหูฟังตัวไหนมาใช้หรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้