มารีวิวเคสตัวนี้ให้ดูคับผมไม่ได้ไส่ติดฟิล์มข้างหลังคับ เคสไม่โดนตัวเครื่องเลยคับ...

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Kzen Fourtynine, 1 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kzen Fourtynine

Kzen Fourtynine Guest

0
    0
    0
    มารีวิวเคสตัวนี้ให้ดูคับผมไม่ได้ไส่ติดฟิล์มข้างหลังคับ เคสไม่โดนตัวเครื่องเลยคับ ตัวข้างหลังเป็นกระจกจิงๆคับส่องหน้าเราได้เลย

2. DëSinë JpLife

DëSinë JpLife Guest

0
    0
    0
    ความหนา กับนำ้หนัก เป็นยังไงค่า

3. BaiFern Wiipavee

BaiFern Wiipavee Guest

0
    0
    0
    เค้าใส่แต่เคสใสคิตตี้5555 สั่งมาเยอะมากก

4. ราคา เท่าไหร่เอ่ย อยากได้ค่ะ ซื้อที่ไหนค่ะ

5. Nue Yong

Nue Yong Guest

0
    0
    0
    เวลาชาร์ตไฟมีปัญหาเสียบสายชาร์ตเข้าไปไม่สุดไหมครับ

6. ใช้ดี หรือกัดขอบเครื่อง ยังงัยช่วงแจ้งด้วยนะคับ

7. Siripong Sombut

Siripong Sombut Guest

0
    0
    0
    หลังเคสจับแล้งเป็นรอยนิ้วมือไหม

8. Yanli Li

Yanli Li Guest

0
    0
    0
    Good shop ,we are china factory produce phone accessories ,if you need high quality for brand please contact with us .wechat:cassia208879 whatsapp:+8618588697637 ,mail:cassia208879

9. เอาบ้างครับ!!! #จัดมาแล้วเหมือนกัน หล่อมากๆๆๆๆๆๆ

10. Hugo Mamocha

Hugo Mamocha Guest

0
    0
    0
    เบื่อตอนติด สติกเกอร์ขอบกล้องกระจกนิดหน่อย เสียไปแผ่น กวา่จะได้ 5555

11. Kae Pijar

Kae Pijar Guest

0
    0
    0
    จัดมาแล้ว สวยงาม จริงๆค่ะ ^^

12. เท่าไรครับ ซื้อที่ไหน

13. Siripong Sombut

Siripong Sombut Guest

0
    0
    0
    เพจไหนขายเคสนี้

14. หนักไหมครับเป็นกระจกด้วย

15. เคสนี้ จะมีแค่ตามเพจ ไม่ไช่ตามพวกช็อปใชาปะคับ

16. Lion Kung

Lion Kung Guest

0
    0
    0
    รีวิวจากพี่อุ้มครับ

กำลังรอคนรีวิวตัวนี้อยู่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้