มีเรื่องสอบถามหน่อยคับ... Appไม่เชื่อฐานข้อมูลให้เกิดจากอะไรอ่ะคับ ส่วนของphp...

การสนทนาใน 'Android Developer' เริ่มโดย Phanuwin Sukkasem, 28 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเรื่องสอบถามหน่อยคับ... Appไม่เชื่อฐานข้อมูลให้เกิดจากอะไรอ่ะคับ ส่วนของphp (ผม่าผมเขียนถูกแล้ว) ขอคำแนะนำ วิธีแก้หน่อยคับ

1. เอิ่ม ตอบยากเอา error มาถามดีกว่าครับ

2. วิธีแก้ เริ่มจากเพิ่มรายละเอียดของปัญหาเข้าไปในคำถามก่อนครับ เช่นทำอะไรมาบ้าง ใช้วิธีเขียนยังไง รู้ได้ไงว่าเขียน php ถูก สิ่งที่คุณกำลังถามตอนนี้อารมณ์คล้ายๆ ทำไมโน้ตบุคผมเปิดไม่ติด สาเหตุมีเยอะตั้งแต่ ลืมเสียบปลั๊ก แบตหมด แรมหลวม ฮาร์ดิกส์เสีย บลาๆๆ ฉะนั้นแล้วเพิ่มรายละเอียดหน่อยครับ

คือถ้า run ใน emulator ได้ปกติใช่ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้