สวัสดีครับขอสอบถามหน่อยครับ ผมวาด polygon จาก markers แล้วแปลงพิกัดของ markers ที่เป็น...

การสนทนาใน 'Android Developer' เริ่มโดย FrogPrince Woony, 29 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FrogPrince Woony

FrogPrince Woony Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับขอสอบถามหน่อยครับ ผมวาด polygon จาก markers แล้วแปลงพิกัดของ markers ที่เป็น Array เป็น geojson โดยใช้ .replace () ค่อยๆแปลงไป อยากทราบว่ามันมีวิธี get geojson จาก polygon โดยตรงหรือเปล่าครับ ผมหาใน google โดยใช้ "get geojson from polygon" แล้วก็ไม่เจอตัวอย่าง ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้