อัพแร้วดีมั้ยคะ

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Jar Oraya Panket, 17 ตุลาคม 2016

1. Jar Oraya Panket

Jar Oraya Panket Guest

0
    0
    0
    อัพแร้วดีมั้ยคะ

2. ของผมใช้ได้ปกตินะ อัพแล้วด้วย

3. ตัวเต็มมาแล้วเหรอ

4. อัพนานเเล้ว 2.7.9 ใช้ปกติคะ

5. Jar Oraya Panket

Jar Oraya Panket Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณค้า

6. ไวไฟไม่ค่อยดีครับกำลังหาวิธีกลับไป2.7.4อยู่

7. Jeennie Tasanee

Jeennie Tasanee Guest

0
    0
    0
    ยังไม่กล้าอัพเลย..

8. ดีครับแล้วก้อใช่งานปกติ

9. ใช้งานปกติทุกอย่างนะครับ ของผม

10. Woravut Taiki

Woravut Taiki Guest

0
    0
    0
    น่าจะเป็น เวอร์ชั่นเต็ม เพราะไม่มีคำว่า Beta แล้ว ใครอัพแล้วเป็นไงบ้าง?

11. Yaa Thanyalak

Yaa Thanyalak Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็น version เต็ม อัพเลยค่ะ

12. Win Naing Htwe

Win Naing Htwe Guest

0
    0
    0
  13. Boom Suksawat

Boom Suksawat Guest

0
    0
    0
  14. Nattapol Kong

Nattapol Kong Guest

0
    0
    0
    ผมอัพเสร็จ เปิดเน็ตค้างไว้เครื่อง อุ่นๆแหะ แบตลงไวด้วย จาก 83 แปปเดียวเหลือ80 โดยที่ตั้งไว้เฉยๆนะครับ

15. Worawut Noankoed

Worawut Noankoed Guest

0
    0
    0
    ผมอัพตะกี้เองครับ เครื่องร้อนมากๆ ปิดรอสักพักเปิดใหม่ ปกติดีครับ

16. Nattapol Kong

Nattapol Kong Guest

0
    0
    0
    ของผมร้อนตอนเปิดเน็ตอย่างเดียวเลย เพิ่งอัพเมื่อกี๊เอง

17. Saksit Kraisuk

Saksit Kraisuk Guest

0
    0
    0
    ปกติครับ

18. Kaw Kiattikun

Kaw Kiattikun Guest

0
    0
    0
    ผมอัพแล้วแบตลดไวมาก เครื่องอุ่นๆด้วย

19. ผมว่าจากการได้ทดลอง v.แรกผมว่าควบความร้อนได้ดีกว่าแต่การใช้งานแอปมีปัญหาบางส่วน ส่วนเวอร์ชั่นล่าสุดการใช้งานยังติดขัดอยู่ความร้อนของเครื่องแย่กว่าเวอร์ชั่นแรก ผมมีv3maxแค่2เครื่องที่ทดสอบไม่ได้หมายถึงvivoทุกเครื่องเพราะการใช้งานของแต่ละท่านต่างกันออกไปขึ้นอยู่กับผู้ใช้แต่ละท่านด้วย*(ถ้าเครื่องใครมีอาการแปลกผมแนะนำเก็บข้อมูลแล้วล้างเครื่องชาตแบตก่อนอัพเดทจะดีที่สุดครับควรต่อwifiจะดีที่สุดในการอัพเดต)*ถ้าผิดพาดยังงัยก็ขอโทษด้วยนะครับผมอธิบายไม่เก่ง

20. Noom Far-away

Noom Far-away Guest

0
    0
    0
    v 3 ผม ยังอัพไม่ได้เลยครับ ยังเป็น 1.11.6

21. สลับไวไฟกับเน็ตชิมได้ดีขึ้นคับ

22. ผมว่ามันไวกว่าเก่านะ เสถียรดีด้วย

23. Waipoj Par

Waipoj Par Guest

0
    0
    0
    ต่อคอมมีปัญหา ลงไดรเวอร์ใหม่ก็ไม่ผ่าน บอกaccess denied ครับ อย่างอื่นดูปกติดี

24. Chana Chainok

Chana Chainok Guest

0
    0
    0
    ของผมก็ปกตินะครับ ใช้อยู่ครับ 2.7.9 ลื่นดี เรื่องแบตฯจะร้อนก็ต่อเมื่อใช้งานหนักๆ เช่น vdo หรือ เกมส์ :)

แบ่งปันหน้านี้