มีใครเช็คกับ power buy หรือยังครับ 21 นี้เดินเข้าไปซื้อได้เลยปะ

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Nannan Teena, 19 ตุลาคม 2016

1. Nannan Teena

Nannan Teena Guest

0
    0
    0
    มีใครเช็คกับ power buy หรือยังครับ 21 นี้เดินเข้าไปซื้อได้เลยปะ

2. Kanokwan Narato

Kanokwan Narato Guest

0
    0
    0
    21 นี้เข้าได้เลยคะ

3. Nannan Teena

0
    0
    0
    เจอละครับ เพิ่งเห็น

4. Nannan Teena

0
    0
    0
    เต็มๆเลย เข้าเงื่อนไขส่วนตัวหมดเลย 5555 รออยู่ไย พุ่งเข้าหาสิครับ

5. I'am Tamp

I'am Tamp Guest

0
    0
    0
    แถวสะพานใหม่ สาขาใกล้ๆอยู่แถวไหนบ้างคะ

6. เหมือนจะของแถมเพียบนะครับแว่วๆว่ามีส่วนลดด้วย ....อุ๊ปปป !!!!

7. ถามสาขาโรบินสันศรีสมาน บอกไม่มีของ T-T

8. Nannan Teena

0
    0
    0
    เดี๋ยวนะ เครื่องที่พาวเวอรบาย เอามาขายก็คือรับเครื่องต่อมาจาก 3 เครือข่ายในไทยปะครับ รู้สึกแต่ก่อนจะเป็นแบบนี้ ???

9. Mina Kantinan

Mina Kantinan Guest

0
    0
    0
    เฉพาะเพาเวอร์บายหรอคะที่มีขายตั้งแต่21 คือไม่ได้จองค่ะ

10. คิดว่า power buy ที่ฟิวเจอร์พาครังสิตจะมีของไหมครับ วันที่ 21 ไม่ได้จองเหมือนกัน

11. ขาย IPhone 7plus 128gb jet black / 7plus 32gb black เครื่องศูนย์ไทย รับเครื่อง 21 ต.ค.นี้ นัดรับ สยามพารากอน .................................................. Line : watnutcha-3ellz Tel. 096-915-1308 เบลล์

12. Tommy Thai

Tommy Thai Guest

0
    0
    0
    ส่วนใหญ่ไม่น่าจะมีของวันแรกนะ ยิ่งขนาดและสียอดนิยมแล้ว ค่อนข้างมั่นใจว่าหมดคนในไปก่อน วันก่อนถามที่ศูนย์โอเปอใหญ่แห่งหนึ่งในกทม เค้าบอกได้มาวันที่ 21 แค่ 60 เครื่อง คละสีและขนาด

ตอน 6s rose gold ก็ไปซื้อที่พาวเวอร์บายเซนทรัลพระรามเก้า วันเดียวกะที่ศูนย์ขาย ก้อได้นะ สะดวก แถมมีทุกรุ่นทุกสี ไม่มีคนอีกต่างหาก ไปแปปเดียวเสร็จ

แบ่งปันหน้านี้