สอบถามครับ lgv10 ชัตเตอร์ Bหายทำไงได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'LG Club' เริ่มโดย นายเอม ลายดอก, 18 มกราคม 2016

สอบถามครับ lgv10 ชัตเตอร์ Bหายทำไงได้บ้างครับ

1. Panas Geasarueng

Panas Geasarueng Guest

0
    0
    0
    ใน v10 มันมีโหมดนี้ด้วยเรอะครับ สูงสุดมันก็แค่ 30 วิ มากกว่านั้นไม่มีแล้วนะครับ

2. เปิดกลุ่ม V10 เลยครับ ถาม G4 คงไม่มีคำตอบครับ

3. Panas Geasarueng

0
    0
    0
    จริงๆไม่ต่างกันหรอกครับ โหมดกล้องเหมือนกันทุกอย่างยกเว้นโหมดวีดีโอ

4. อ้อครับพอดีผมเห็นในรีวิว

5. Bom Keerati

Bom Keerati Guest

0
    0
    0
    มีเฟส lg v10 thailand นะครับ เปิดมานานแล้ว ลองถามในนั้นดู

6. Panas Geasarueng

0
    0
    0
    ไม่มีครับผมใช้อยู่ v10 มันสุดแค่ 30 วิ เหมือน g4 ละครับ

แบ่งปันหน้านี้