ทักทายวันอังคาร 4/10/2022 – iPhone 14 Pro ได้คะแนนที่ 1 กล้องหน้าสุดแจ่ม

การสนทนาใน 'Thai News Mobile Phone' เริ่มโดย Thai News, 4 ตุลาคม 2022

By Thai News on 4 ตุลาคม 2022 at 07:35
  1. Thai News

Thai News Moderator ทีมงานสมาชิก

5,141
    0
    36

สวัสดีวันอังคาร วนมาเจอกับผม @kaew1995 อีกครั้งครับ หลังจากการเปิดตัวของ iPhone 14 ไป และมีวางขายทั่วไปแล้ว หลายเวปหลายช่องรีวิว ก็พยายามหาข้อมูลเปรียบเทียบต่างๆนาๆ วันนี้เป็นอีกหนึ่งข้อมูลครับ โดยเป็นการเปรียบเทียบกล้องหน้า ของสมาร์ทโฟนเรืองธงทั้งหลายครับ โดยทางเวป You must be registered for see links ก็ได้มีการทดสอบและมีการให้คะแนน โดยกล้องหน้าของ iPhone 14 Pro ได้คะแนนนำ โดยที่เค้าทดสอบ ก็จะมี iPhone 14 Pro, Google Pixel 6 Pro, Samsung Galaxy S22 Ultra (Exynos) ครับ ลองเข้าไปดูรายละเอียดได้ตามนี้ครับ You must be registered for see links

ก็คงทักทายกันแค่นี้ครับ ขอให้ทุกท่านโชคดี เดินทางโดยสวัสดิภาพ และปลอดภัยจากอันตรายทั้งหลายทั้งปวง รวมถึงปลอดภัยจากไวรัส COVID-19 ด้วยนะครับ อย่าลืมกดไลค์เพื่อเป็นกำลังใจ พร้อมทั้งติดตามรับข่าวสารจากทางเว็บด้วยนะครับ You must be registered for see links เราจะสู้ไปด้วยกันครับ แล้วพบกันใหม่​

kaew1995​

4.10.2022​

The post You must be registered for see links first appeared on You must be registered for see links.

You must be registered for see links

ความคิดเห็น

การสนทนาใน 'Thai News Mobile Phone' เริ่มโดย Thai News, 4 ตุลาคม 2022

แบ่งปันหน้านี้