มีีใครเคยเจอปัญหาแบบนี้มั้ยคะ...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Piimmie Pimchanok, 4 เมษายน 2018

มีีใครเคยเจอปัญหาแบบนี้มั้ยคะ เสียบชาร์จแบตจากหัวชาร์จแล้วมันรวนค่ะพิมพ์ครั้งเดียวขึ้น2อัน3อัน แต่เสียบกับเพาเวอร์แบงค์ไม่เป็น ปกติดี เช็คหัวดูแล้วนะคะก็ปกติดี ลองเอาเครื่องแฟนมาใช้หัวนี้ก็ไม่เป็นค่ะ งงมากเลย อุปกรณ์แท้ทั้งหมดนะคะ ทั้งหัวและสานชาร์จ

1. เป็นที่แป้นพิมพ์หรือป่าวครับลองโหลดแป้นพิมพ์อื่นทดสอบดูครับ

2. Petpoom Ritnim

Petpoom Ritnim Guest

0
    0
    0
    ไฟมันรั่วครัช

3. Ex Exorcist Ex

Ex Exorcist Ex Guest

0
    0
    0
    เป็นเหมือนกันครับ เป็นมานานและด้วย แต่แค่บางครั้ง ยังหาสาเหตุไม่เจอเช่นกัน

4. Mashimuru Mooze

Mashimuru Mooze Guest

0
    0
    0
    เคยเจอบ่อยๆในไอโฟน ถ้าใช้สายห่วยๆ เวลาชาร์จหน้าจอจะรวน พอใช้สายดีๆหาย

แบ่งปันหน้านี้