มีใครใช้ตัวนี้บ้างครับไหม

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย Nutt Man U, 14 ธันวาคม 2016

1. Nutt Man U

Nutt Man U Guest

0
    0
    0
    มีใครใช้ตัวนี้บ้างครับไหม

2. Nutt Man U

0
    0
    0
    อันนี้ด้วยอันไหนดีกว่ากัน

3. ปลอมหรือป่าว ทำไมถูก sold by อะไร มีประกันมั้ย เช็คดีๆ

4. lazada เลือกที่เค้าขายเอง

5. คหสต. ถ้าจะเล่นคิงตั้นเอา sandik ดีกว่า ซื้อเผื่อไว้ด้วยสายถ่ายรูปนี่แปปๆเต็มนะครับ

6. Nutt Man U

0
    0
    0
    สองตัวนี้จิ๊ป จำหน่ายเองทั้งสองอันแต่ตัวขาวประกันสองปี ตัวดำ ประกันLT เลือกไม่ถูก มีใครใช้บ้างครับเป็นอย่างไรบ้าง

7. วันก่อนสั่งจากอีเบย์ซื้อมาแค่180บาท 16KG

โทษทีพิมพ์ผิดซื้อมา32KBคะ

แบ่งปันหน้านี้