อยากได้เพลงนี้อ่ะครับ หาโหลดไม่ได้เลย อยากได้เป็น mp3

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย วิทยา การินทร์, 15 พฤษภาคม 2015

อยากได้เพลงนี้อ่ะครับ หาโหลดไม่ได้เลย อยากได้เป็น mp3

1. นี่ยูทูปปะครับ ใช้ทูปเมทโหลดไม่ได้หรอครับ

2. อยากได้เป็น file mp3 นะครับเอาไว้ฟังเพลินๆ

3. ก็ใช้ทูปเมทโหลดมาเป็น .mp3 ไม่ได้หรอครับ

4. ผมทามมะเป็น 5555 tubemate ไม่มีใน playstore

5. เดะหาลิ้งให้แปปนะครับ

6. Slow AEr

Slow AEr Guest

0
    0
    0
    เอาด้วยคับ

7. Slow AEr

Slow AEr Guest

0
    0
    0
    ไม่อยากแปลงในคอมแล้วยัดลงเมม

8. คอมไม่มี 555 ขายไปแล้วตัดปัญหาติดเกมส์ งอมแงม

9. วิธีใช้หาเอาตามเว็บนะครับ รีวิวเยอะแล้ว ใช้ง่ายด้วย บางทีมันจะให้ลงแอพแปลงนามสกุลเพลงเพิ่มอีกแอพนะครับ

10. ขอบคุณครัล กำลัง งมอยู่ 555

11. ดูเหมือนมันจะแปลงได้แค่ 128 นึว่าจะได้ 320

12. แฮ่ๆ ลืมบอกจุดนี้ไปป :p

13. พอจะมีเว็ปไหนโหลดได้ไหมครับ

14. ใช้เ้อฟทางขวาสุดสิคับ คัดลอกลิงค์ เเล้ว เเปลง ลงการ์ดได้เลย ได้ทั้ง mp3 หรือ เป็น วีดีโอทั้งหมดก็ได้

15. ได้ความละเอียด file เท่าไหร่ครับ

16. ผมใช้เเอฟ mp3 itube เเลงเอาคัดลอกลิ่งค์ ก็อบมาลง แล้ว กดดาวโหลดเลยเเต่บ้างทีก็รอนานหน่อย

17. Thidarat Bunkong

Thidarat Bunkong Guest

0
    0
    0
    snaptube เริ่ดมาก

แบ่งปันหน้านี้